Tsarin samarwa

FAQ

TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA

R&D da Design

Wanene ma'aikata a sashen R&D ɗin ku? Wadanne cancanta suke da su?

Yanzu kamfanin yana da Masu Zane-zane guda 2, Injiniyoyin Tabbatar da Tabbatarwa 2, Masu Ingantattun Ingantattun 3, da Ma'aikatan Samar da Sama sama da 50. Yawancin su sun yi aiki a cikin wannan masana'antar fiye da shekaru 3-5.

Menene ra'ayin R&D na samfuran kamfanin ku?

Ƙirƙirar hulɗa tsakanin mutane da dabbobin gida, saki tashin hankali a cikin tsarin rabawa.
Musamman Fur Ku.

Menene ka'idar ƙirar samfur ɗin ku?

Bari dabbobin gida su kasance kusa da yanayi kuma su shakata yayin wasa.

Shin samfuran ku na iya ɗaukar LOGO na abokin ciniki?

Samfuranmu ba su da tambari, kuma za mu iya karɓar samfurori da sarrafa OEM daga abokan ciniki.

Sau nawa ke sabunta samfuran kamfanin ku?

Kowane watanni uku zuwa shida, sannan za a aika wa abokan cinikinmu da farko don ci gaba da sabon yanayin.

Yaya aka yi samfuran ku? Menene takamaiman kayan?

Ya dogara da cikakken samfurin, tuntuɓi Sabis na Abokin Ciniki don cikakkun bayanai.

Kamfanin ku yana cajin kuɗaɗen ƙira? guda nawa? Za a iya dawo da shi? Yadda za a mayar da shi?

Za a caje don ƙirar ƙira, za a dawo da kuɗaɗen ƙira bayan an yi wani adadi mai yawa.

Injiniya

Wadanne takaddun shaida kamfanin ku ya wuce?

Samfuran mu sun cancanci matakin fitarwa kuma sun wuce gwajin takaddun shaida da yawa kamar ƙasa:

2.Wanne binciken masana'antar abokan ciniki ya wuce kamfanin ku?

Saye

Menene tsarin sayayyar kamfanin ku?

Kwararrun sayayya a takamaiman fannoni suna yin sayayya. Misali, don samfuran masana'anta, muna da mai siyan masana'anta daga sanannen cibiyar masana'anta na duniya - Keqiao, China wanda ke ba mu damar yin tufafin dabbobi da gadaje na dabbobi a farashi mafi kyau fiye da matsakaici. Don samfuran filastik, akwai ƙwararrun masu siye a Taizhou, China wanda ke tabbatar da cewa muna ba da haɗin kai kai tsaye tare da ƙwararrun masana'antu.

Menene masu samar da kamfanin ku?

Don wasu abubuwa na abubuwa da suka haɗa da tufafin dabbobi, gadaje na dabbobi, masu ɗaukar dabbobi, muna samarwa. Kuma a lokaci guda, muna tattarawa, zabar da kutsawa cikin masana'antu da yawa masu inganci da suna.

Menene ma'auni na masu samar da kamfanin ku?

Ingancin kwanciyar hankali, ƙwarewa da aminci.

Production

Menene tsarin samar da kamfanin ku?

Oda-Saya - Samfura - Samfura - Hukumomin gwaji don gano alamun buƙatun abokin ciniki - Samfurin An Tabbatar - Samar da Jama'a - Ya cancanta bayan duba ingancin aikin hannu - Ta hanyar dubawa mai inganci guda uku a layin taro - Cancanta, sannan sannan shiryawa.

Yaya tsawon lokacin jagoran samfurin kamfanin ku na yau da kullun ke ɗauka?

Kimanin kwanaki 30, dangane da yanayin hannun jari na samfurin, adadin umarni da jadawalin samar da albarkatun ƙasa.

Shin samfuran ku suna da MOQ? Idan haka ne, menene MOQ?

Ya dogara da samfurori daban-daban.
Don abubuwa a hannun jari, MOQ na iya zama ko da yanki 1.
Don abubuwa a cikin samarwa, MOQ kuma zai dogara da abubuwa daban-daban.

Menene jimillar ƙarfin samar da kamfanin ku?

Mun kasance muna samar da aƙalla kwantena goma 1*40 ga abokan ciniki daban-daban kowane wata.

Yaya girman kamfanin ku? Menene ƙimar fitarwa na shekara?

Office sarari 300m2, Pet kayayyaki samar da daidaitaccen bita 1000m2, ajiya da kuma bayarwa cibiyar 800m2. Tare da kayan aikin samarwa na ci gaba, isassun kayan ajiyar kayayyaki da sarkar isar da kayayyaki da sauri, muna nufin samar da sabis na isar da sauri da inganci.
Ƙimar fitarwa na shekara tana kaiwa dalar Amurka miliyan 10.

Kula da inganci

Wane kayan aiki ne kamfanin ku ke da shi?

Akwai layin samarwa 8 da kayan aikin samarwa 18.

Menene tsarin ingancin kamfanin ku?

Oda-Saya - Samfura - Samfura - Hukumomin gwaji don gano alamun buƙatun abokin ciniki - Samfurin An Tabbatar - Samar da Jama'a - Ya cancanta bayan duba ingancin aikin hannu - Ta hanyar dubawa mai inganci guda uku a layin taro - Cancanta, sannan sannan shiryawa.

Wadanne matsaloli masu inganci kuka fuskanta a baya? Ta yaya aka inganta don magance wannan matsala?

Abokan ciniki daban-daban suna da buƙatu daban-daban akan inganci, lokacin da ingancin bai kai ga buƙatun abokan ciniki ba, za mu yi hulɗa tare da ci gaba da sadarwa tare da abokan ciniki har sai an gama, kuma mu ba da rahoton gwaji don tunani.

Ana iya gano samfuran ku? Idan haka ne, ta yaya ake aiwatar da shi?

Ana yin rikodin odar mu yayin aikin samarwa, kuma abokan ciniki yawanci suna aika lambobin nunin samfur kai tsaye lokacin da suke son sake yin oda iri ɗaya. Bayan sake tabbatarwa tare da abokin ciniki, ana iya shirya tsari don samarwa.

Menene rabon rabon samfuran kamfanin ku? Ta yaya ake samunsa?

Ratio na m samfurin yana kusa da 95%, saboda muna da ƙwararrun QCs don gudanar da sake dubawa da yawa akan layin taro, da fitar da samfuran da ba su cancanta ba.

Menene ma'aunin QC na kamfanin ku?

QCs masu cancanta za su iya yin gwaji bisa ga ƙa'idodin ƙasashe daban-daban kuma suna da nasu ƙa'idodin don tabbatar da inganci.