Game da Mu

cat

Labarin Mu

Kamfaninmu ya fara haɓaka tare da masu kafa biyu kawai, Himi, wanda ya kasance malamin Ingilishi, yana fitar da shekaru 3 zuwa waje. Rainbow ma'abucin masana'antar iyali ne mai shekaru 10 na ƙwarewar siye. A wannan lokacin a rayuwarmu, dukanmu mun yi baƙin ciki sosai kuma mun kasa samun hanyar yin 'Babban Abu'. Amma sai waɗannan mutane biyu waɗanda suke da alama ba za su hadu ba, ƙauna ɗaya da sha'awar dabbobi sun haɗa su tare.
Mun fara godiya da haɓaka kanmu tare, sannan a ƙarshe mun haɗa fa'idodinmu da albarkatun mu don fara kasuwancin kayan abinci na dabbobi. Kuma a cikin aiwatar da bincike akai-akai da kuma cin nasara kan koma baya, muna samun ci gaba mataki-mataki ba tare da manta da manufa ba.

Bayanan Kamfanin

JimiHai HiPet Supplies ƙwararren ƙwararren masana'anta ne kuma mai fitar da kayan yadi da na dabbobi sama da shekaru 10. Kamfanin yana cikin Shaoxing, Zhejiang, sanannen birni na kayan masaku a duk faɗin duniya, wanda ke ba da babbar sarkar samar da kayayyaki ga masana'antu.

Mun ƙware a ƙira da haɓaka samar da samfuran dabbobi, samarwa, tallace-tallace da fitarwa. Muna ba abokan cinikinmu babban kewayon samfuran da suka ƙunshi dubunnan samfuran kayan abinci na dabbobi. Ya zuwa yau 70% samfuran ana fitar dasu zuwa wurare kamar, Japan, Koriya ta Kudu, Amurka, Jamus, Faransa da Kanada don suna kaɗan. Wasu daga cikin waɗannan samfuran har ma sun ƙare zama abubuwan jin daɗin kafofin watsa labarun, kuma yawancin samfuranmu sun ga babban ci gaba cikin shahara a cikin mafi kyawun yanayi da gaba da yankuna masu lankwasa.
Mun saka hannun jari a cikin manyan kayan aikin masana'antu kuma muna da kyakkyawar alaƙar aiki tare da sarkar samar da mu don tabbatar da mafi kyawun albarkatun ƙasa da farashin kanmu da ku, abokin cinikinmu. Muna alfahari da kanmu akan tsarin mu na sauri da rashin kuskure game da sarrafa sarkar rarraba mu wanda ke tabbatar da saurin cika umarni da isarwa kuma yana taimakawa haɓaka dogaro da dorewa.
haɗin gwiwa tare da abokin ciniki tushe.

game da mu
game da mu

Bayanan Kamfanin

An kafa JiMiHai Trading Co., Ltd a cikin 2021, kamfanin yana cikin Shaoxing, Zhejiang.
Mun ƙware a ƙira da haɓaka samar da samfuran dabbobi, samarwa, tallace-tallace da fitarwa. Muna ba abokan cinikinmu babban kewayon samfuran da suka ƙunshi dubunnan samfuran kayan abinci na dabbobi. Zuwa yau 70% ana fitar da samfuran zuwa wurare kamar, Japan, Koriya ta Kudu, Amurka, Jamus, Faransa da Kanada don suna kaɗan. Wasu daga cikin waɗannan samfuran har ma sun ƙare zama abubuwan jin daɗin kafofin watsa labarun, kuma yawancin samfuranmu sun ga babban ci gaba cikin shahara a cikin mafi kyawun yanayi da gaba da yankuna masu lankwasa.
Mun saka hannun jari a cikin manyan kayan aikin masana'antu kuma muna da kyakkyawar alaƙar aiki tare da sarkar samar da mu don tabbatar da mafi kyawun albarkatun ƙasa da farashin kanmu da ku, abokin cinikinmu. Muna alfahari da kanmu akan tsarin mu na sauri da rashin kuskure game da sarrafa sarkar rarraba mu wanda ke tabbatar da saurin cika umarni da isarwa kuma yana taimakawa haɓaka dogaro da dorewa.
haɗin gwiwa tare da abokin ciniki tushe.

Masana'anta

masana'anta
masana'anta
masana'anta
masana'anta
masana'anta
masana'anta
masana'anta
masana'anta

Masana'anta

Tawagar mu

Tawagar mu

Kamfaninmu a halin yanzu yana kunshe da masu zanen kaya 2, injiniyoyin samfurin 2, masu kula da ingancin 3, da fiye da ma'aikatan samarwa sama da 50. Wannan ƙungiyar tana aiki da layukan samarwa daban-daban na 6, wanda ke tattare da nau'ikan kayan aikin masana'antu na 18 don samar da samfuran samfuranmu da yawa tare da 8 na musamman. Wannan duk ana sarrafa shi kuma ana daidaita shi daga sararin ofis ɗin mu na 300m2, kuma an samar dashi a cikin bitar mu na 1000m2. Muna da wurin ajiya na 800m2 da aka keɓe da cibiyar bayarwa don taimakawa tabbatar da cewa buƙatunku suna samuwa kuma an kawo muku cikin mafi kyawun yanayi kuma cikin ɗan gajeren lokaci mai yiwuwa.

+

Ma'aikaci

Layin samarwa

Cibiyar Ajiya da Bayarwa

Kayayyakin Masana'antu

+

Ma'aikaci

Layin samarwa

Cibiyar Ajiya da Bayarwa

Kayayyakin Masana'antu

Kamfanoni Vision

Falsafar Gudanarwa: Gudanar da mutunci, nasara mai inganci.
Falsafar sabis: Me za mu iya yi muku?
Mun ga cewa mu mayar da hankali ko high quality-sabis, zamani tsarin kula kasuwanci da kuma kimiyya kore ingancin management tsarin, mu kamfanin ya ga lafiya girma daga farkon samuwar, ba kawai a cikin wani yanki amma a tsaye da kuma a kwance jefa karami diversification, kuma mu za ta ci gaba da ingiza kamfaninmu zuwa wani babban mataki na ci gaba bisa ingantaccen tushe da muka kai.
Manufarmu don makomarmu ita ce neman sababbin hanyoyin da za mu iya biyan bukatun abokan cinikinmu na kasa yayin da kamfanin ke ci gaba da haɓaka zuba jari a cikin ƙirar sababbin kayayyaki, girma a cikin wannan kasuwa mai ƙarfi da sauri.
Za mu yi aiki tare da ku, cike da kwarin gwiwa don cimma nasarar kasuwancin juna da saduwa da bukatun sabon zamani!

hidima
hidima
hidima
hidima