Jumla abin wuyan kare na asali Gabatarwa ga kwalaben kare 3

Tafiya na kare wani aiki ne da kowane mai kare yake yi kowace rana. Amma a zahiri, akwai ilimi da yawa, lokacin tafiya kare, abin wuya da gubar suna da mahimmanci. A halin yanzu, manyan kwalabe a kasuwa sune nau'in bandeji, nau'in madauri, ɗayan kuma shine nau'in nau'in ƙulla da daidaitawa wanda ke nufin masu fashewar huhu.Jumla kare kwala

Band abin wuya: Zaɓin abin wuya ba shine zaɓin ƙwanƙolin ƙunci ba, faɗin abin wuya ya zama aƙalla yatsu biyu. A wannan nisa, kare zai ji kawai matsa lamba lokacin da ya fashe, in ba haka ba yana da dadi sosai kuma ba sauki ya rabu ba. Bugu da ƙari, ga karnuka masu tsayi ko gashi mai laushi, masu mallakar za su iya zaɓar abin wuya na cylindrical, wanda zai rage abin da ya faru na gashin gashi. Hakanan zaka iya daidaita girman abin wuya bayan an sanya kare a kan abin wuya.

Ɗaya daga cikin cikakkun bayanai da ba a kula da su ba na abin wuyan bandJumla kare kwala

1, yi ƙoƙarin zaɓar abin wuya na fata ko nailan.

2. Ka yi ƙoƙari kada ka sanya ado da yawa a kan kwalawar karenka. Abun wuya yana kusa da kunnen kare sosai, kuma dogon lokacin da zai iya haifar da babbar illa ga jin kare.Jumla kare kwala

Ƙunƙarar bandeji sune nau'in kwala na kare da aka fi sani, kuma ga karnuka da yawa masu fashe hali, sukan shake kare, suna haifar da tari, amai, da karuwa a cikin matsi na intraocular.

https://www.furyoupets.com/korean-dog-clothes-wholesale-wool-dog-coats-for-winter-product/

Ƙarƙashin madauri: Ƙaƙwalwar madauri sanannen salo ne a cikin 'yan shekarun nan. An fara gabatar da shi a ƙasashen waje azaman abin wuya na aiki don daidaita yanayin tafiyar kare. Amma bayan kwararar cikin gida, gyare-gyaren ya kusan ɓacewa, amma haɗin gwiwar yana ƙarfafawa sosai. Dalilin shi ne cewa yawancin masu mallaka suna zaɓar nau'in ƙugiya na baya, haɗin igiyar gubar yana cikin baya, irin wannan haɗin kan fashe kare ba shi da babban tasiri mai hanawa.

Abin da ya kamata a ba da shawarar GASKIYA GASKIYA, SHINE TSININ KIRJI NA BUCKLE A BAYA, IRIN WANNAN SIFFOFIN YANA GYARA ILLAR JIMA'I. Lokacin da kare ya fashe kuma ka ja kan gubar, a dabi'a zai juya zuwa hanyar da ka ja, maimakon ja da baya akan wannan ƙarfafawa mara kyau.

Ƙunƙun Ƙuntatawa da Daidaitawa: Akwai nau'i-nau'i iri-iri, irin su sarkar P, sarkar farantin farantin karfe, zoben wuyan lantarki, abin wuya, da dai sauransu. Wadannan ƙulla sun dace da karnuka masu fashewa, halayen tashin hankali. Tabbas, idan kare yana da matsala ta fashe, ana iya horar da shi ta hanyar amfani da sarkar P.

1. Ana amfani da sarkar P-sarkin don gyara halayen fashewar kare ta hanyar haifar da gargadi da raɗaɗi mai raɗaɗi na halayen fashewar kare. Kula da ƙarfin amfani, lokacin da kare yana da sha'awar fashe, P-sarkar ƙaramin gargaɗi ne, kuma wani nau'in aiki ne don katse hankalinsa na yanzu.

2. Lokacin amfani da sarkar P don riƙe kare, tabbatar da ja sama. Short, saurin aikace-aikacen ƙarfi wanda ya biyo bayan annashuwa nan da nan, babban maƙasudin shine a dakatar da fashe ɗabi'a da ba shi ɗan lokaci kaɗan. Ana amfani da sarkar P kawai a cikin horo, amfani da sarkar P na dogon lokaci, na iya haifar da inuwar tunani ga kare.


Lokacin aikawa: Satumba-20-2022